Trại Bắp Family
Xin mời bạn hãy đăng ký ! Tham gia cùng Diễn Đàn Ngô Kiến Huy Fan Club của chúng tôi và chúc các bạn vui vẻ trong Diễn Đàn ! thank you...!
Trại Bắp Family
Xin mời bạn hãy đăng ký ! Tham gia cùng Diễn Đàn Ngô Kiến Huy Fan Club của chúng tôi và chúc các bạn vui vẻ trong Diễn Đàn ! thank you...!
Trại Bắp Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trại Bắp Family

.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mối tình đầu của ngô kiến huy

Go down 
Tác giảThông điệp
meomundethuong258

meomundethuong258

Giới tính Nữ Tổng số bài gửi : 6
Birthday : 08/04/1999
Job/hobbies : học sinh cấp 2
Humor : 7D
Yahoo lananh_lady_99@yahoo.com.vn

mối tình đầu của ngô kiến huy Empty
Bài gửiTiêu đề: mối tình đầu của ngô kiến huy   mối tình đầu của ngô kiến huy I_icon_minitimeMon Jul 18, 2011 2:52 pm

No Ngô Kiến Huy: "Huy và cô bạn ấy chắc là oan gia kiếp trước…"

Đến bây giờ những ký ức còn lại khiến Huy vẫn nhớ mãi về ngày đầu tiên đến trường của mình. Vào trường mẫu giáo, thấy những con búp bê siêu nhân (mà nếu những đứa trẻ bây giờ nhìn thấy chắc chúng cũng chẳng thèm) Huy mê lắm, quên cả mẹ, quên cả khóc cho nỗi lo sợ lần đầu xa mẹ.

Đến giờ Huy vẫn nhớ một hình bóng rất... mơ hồ ạ
Lúc Huy học lớp tám, có một bạn gái ngồi cùng bàn với Huy. Không biết sao mà Huy và cô bạn ấy cãi lộn hoài à. Chắc là oan gia kiếp trước nên kiếp này gặp lại hay sao á. Phải công nhận là cô bạn ấy cực dễ thương nha, mà ngộ ngày nào cũng kiếm chuyện cãi lộn hết í. Riết rùi đâm ra thích cô bạn ấy luôn, hem biết sao, chắc ghét của nào trời trao của đó í. Mặc dù đã lâu lắm rồi Huy không gặp lại cô bạn ấy, nhưng đến bây giờ thỉnh thoảng Huy vẫn nhớ tới cô bạn đó – dù chỉ là mơ hồ thôi.[img][/img][code]
meomundethuong258

meomundethuong258

Giới tính Nữ Tổng số bài gửi : 6
Birthday : 08/04/1999
Job/hobbies : học sinh cấp 2
Humor : 7D
Yahoo lananh_lady_99@yahoo.com.vn

mối tình đầu của ngô kiến huy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mối tình đầu của ngô kiến huy   mối tình đầu của ngô kiến huy I_icon_minitimeMon Jul 18, 2011 2:55 pm

meomundethuong258 đã viết:
No Ngô Kiến Huy: "Huy và cô bạn ấy chắc là oan gia kiếp trước…"

Đến bây giờ những ký ức còn lại khiến Huy vẫn nhớ mãi về ngày đầu tiên đến trường của mình. Vào trường mẫu giáo, thấy những con búp bê siêu nhân (mà nếu những đứa trẻ bây giờ nhìn thấy chắc chúng cũng chẳng thèm) Huy mê lắm, quên cả mẹ, quên cả khóc cho nỗi lo sợ lần đầu xa mẹ.

Đến giờ Huy vẫn nhớ một hình bóng rất... mơ hồ ạ
Lúc Huy học lớp tám, có một bạn gái ngồi cùng bàn với Huy. Không biết sao mà Huy và cô bạn ấy cãi lộn hoài à. Chắc là oan gia kiếp trước nên kiếp này gặp lại hay sao á. Phải công nhận là cô bạn ấy cực dễ thương nha, mà ngộ ngày nào cũng kiếm chuyện cãi lộn hết í. Riết rùi đâm ra thích cô bạn ấy luôn, hem biết sao, chắc ghét của nào trời trao của đó í. Mặc dù đã lâu lắm rồi Huy không gặp lại cô bạn ấy, nhưng đến bây giờ thỉnh thoảng Huy vẫn nhớ tới cô bạn đó – dù chỉ là mơ hồ thôi.[img][/img][code]
mình ko bít cách chèn hình xin lỗi nha!

mối tình đầu của ngô kiến huy
Trang 1 trong tổng số 1 trang